युवकाचे एकाच दिवसात दोन वेळा लग्न; प्रेयसी पोहचली घरी अन्…

लखनौ (उत्तर प्रदेश): युवकाने चार वर्षांपासून लीव्ह इनमध्ये असलेल्या मैत्रिणीसोबत विवाह केला. मुलाने लग्न केल्याचे समजताच घरच्यांनी सुद्धा शोधलेल्या मुलीसोबत त्याच दिवशी संध्याकाळी लग्न लावून दिले. प्रियकराने लग्न केल्याचे समजताच प्रेयसी घरी पोहोचली आणि मोठा गोंधळ झाला. पण, युवकाच्या घरच्यांनी युवतीला शिवीगाळ करत पत पाठवले. युवतीने तक्रार दाखल केली असून, पोलिस पुढील तपास करत आहेत.

गोरखपूरमधील हरपूर बुधात भागातील एका युवकाने प्रेयसीला लग्नाचे आश्वासन देऊन चार वर्षांपासून आपले संबंध ठेवले. दोघे लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये राहत होते, यादरम्यान दोनदा गर्भपात झाला. त्यानंतर युवकाने प्रेयसीसोबत कोर्ट मॅरेज केले आणि त्याच रात्री घरच्यांच्या दबावाखाली दुसऱ्या युवतीसोबत लग्न केले. आता या मुलीने पोलिसांकडे न्याय मागितला आहे.

पीडित तरुणीचे म्हणणे आहे की, ती चार वर्षांपूर्वी या तरुणाला भेटली होती. दोघांमध्ये जवळीक वाढली आणि त्यांनी मंदिरात लग्न केले. यानंतर ते लिव्ह इनमध्ये राहू लागले. या काळात तरुणीचा दोनदा गर्भपात झाला. त्यानंतर ती गरोदर राहिल्यानंतर तारामंडल येथील नर्सिंग होममध्ये तिची प्रसूती झाली. मात्र, युवकाने बाळाला नर्सच्या ताब्यात दिले. असे विचारले असता ते म्हणाले की, बाळ मोठे झाल्यावर ते परत आणू. आजपर्यंत मुलगी कुठे आहे हे माहित नाही.

युवकाच्या कुटुंबीयांनी त्याचे लग्न दुसरीकडे निश्चित केले होते. प्रेयसीला कळल्यावर तरुणाने तिला समजावून सांगितले की जर कोर्ट मॅरेज असेल तर घरच्यांना बळजबरीने मान्य केले जाईल. लग्नाची तारीखही तीच ठेवण्यात आली होती, ज्या दिवशी कुटुंबीयांनी दुसरे लग्न निश्चित केले होते. सकाळी तरुणाने प्रेयसीसोबत कोर्ट मॅरेज केले आणि रात्री पुन्हा लग्न केले. प्रियकराचा 15 दिवसांपासून त्याच्या प्रेयसीशी संपर्क झाला नाही. जेव्हा ती त्याच्या घरी पोहोचली तेव्हा सत्य बाहेर आले. मात्र त्याच्या घरच्यांनी अपमानित केले. युवतीने आता पोलिसांत तक्रार दाखल केली आहे. एसपी उत्तर जितेंद्र कुमार श्रीवास्तव यांनी परिसरातील पोलिसांना तपास करून दोन दिवसांत अहवाल सादर करण्याचे निर्देश दिले आहेत. चौकशीनंतर पुढील कारवाई केली जाईल, असे पोलिसांनी सांगितले.

धक्कादायक! प्रियकराने रात्रीच्या वेळी अल्पवयीन प्रेयसीला भेटायला बोलावले अन्…

पुणे जिल्ह्यातील प्रियकराने कोयत्याने वार करत प्रेयसीचं शीर केलं धडावेगळं…

बीड! प्रेयसीच्या दारात जाऊन खिडकीतून केला गोळीबार…

Video: प्रेयसीला दुसऱ्या मुलासोबत पकडले रंगेहात अन् भररस्त्यातच…

पुणे! IT इंजिनिअर युवतीवर मित्रांनी केला सामूहिक अत्याचार अन्…

प्रतिक्रिया व्यक्त करा

आपला ई-मेल अड्रेस प्रकाशित केला जाणार नाही. आवश्यक फील्डस् * मार्क केले आहेत

error: Content is protected !!